
 

OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

 
MABADILIKO YA MAHALI PA USAILI 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha waombaji 

kazi kwa kada zilizoainishwa kwenye tangazo hili kuwa, kuna mabadiliko ya mahali 

pa kufanyia usaili wa mahojiano kama ilivyoainishwa kwenye jedwali hapo chini. 

N 
A 

KADA MWAJIRI TAREHE YA 
USAILI WA 
MAHOJIANO 

MAHALI PA USAILI WA 
MAHOJIANO 

 
1 

MKAGUZI DARAJA LA 

II(UKAGUZI WA 

KIUCHUNGUZI – FANI 

YA USALAMA WA 

OFISI YA TAIFA 

YA UKAGUZI 

(NAOT) 

 
09 JUNI, 2025 

 
PSRS - DSM 

 MIFUMO YA TEHAMA)    

 
2 

MKAGUZI DARAJA LA 

II(UKAGUZI WA MIFUMO 

OFISI YA TAIFA 

YA UKAGUZI 

 
09 JUNI, 2025 

 
PSRS - DSM 

 YA TAARIFA- FANI YA (NAOT)   

 USALAMA WA MIFUMO    

 YA TEHAMA)    

 MKAGUZI DARAJA LA OFISI YA TAIFA 

YA UKAGUZI 

(NAOT) 

  

3 II(UKAGUZI WA 09 JUNI, 2025 PSRS - DSM 
 KIUCHUNGUZI – FANI YA   

 UTENGENEZAJI WA   

 PROGRAM ZA TEHEMA)   

Imetolewa na: 
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
06 Juni,2025. 


